Bán nhà đất tại Thị Trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

Danh sách tin đăng
26 bất động sản
Cơ hội sở hữu Shophouse liền kề Bích Động Lakeside – 68 triệu/m² – Trục 22m trung tâm
8.57 tỷ 126 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ GÓC 125M² – TRỤC 19M – GIÁ HẤP DẪN 67 TRIỆU/M2
8.38 tỷ 125 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
LÔ GÓC LIỀN KỀ VIEW CÔNG VIÊN BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 144M² | MT 6M | TRỤC 22M | GIÁ 70 TRIỆU/M²
10.08 tỷ 144 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
LIỀN KỀ LÔ GÓC VỊ TRÍ LÕI BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 144M² | MT 6M | TRỤC 22M | GIÁ 70 TRIỆU/M²
10.08 tỷ 144 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
LÔ GÓC LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 111M² | MT 6M | TRỤC 22M | GIÁ 70 TRIỆU/M²
7.77 tỷ 111 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
LIỀN KỀ TRỤC CỔNG CHÀO TRỤC CHÍNH BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 114M² | MT 6M | GIÁ 65 TRIỆU/M²
7.41 tỷ 114 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÁN LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 102M² | MT 6M | TRỤC ĐƯỜNG 22M | GIÁ 65 TRIỆU/M²
6.63 tỷ 102 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ GÓC 82M² – GIÁ 5,5–5,74 TỶ
5.50 tỷ 82 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ CĂN GÓC 82M² – GIÁ 67 TRIỆU/M²
5.49 tỷ 82 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ 90M² – GIÁ CHỈ 63 TRIỆU/M²
5.67 tỷ 90 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ 90M² – MẶT ĐƯỜNG 19M – 65 TRIỆU/M²
5.85 tỷ 90 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ 90M² – GIÁ TỪ 61 TRIỆU/M²
5.49 tỷ 90 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÁN LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – 114M² – MT 6M – ĐƯỜNG 19M – KHU TIỆN ÍCH LÕI
7.18 tỷ 114 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÁN LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – 114M² – MT 6M – ĐƯỜNG 19M – GẦN CÔNG VIÊN - CHỈ TỪ 61 TRIỆU/M²
6.95 tỷ 114 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÁN LÔ GÓC DIỆN TÍCH LỚN LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – 164,9M² – ĐƯỜNG 19M - GẦN BÃI ĐỖ XE - CHỈ TỪ 68 TRIỆU/M²
164 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
LÔ GÓC LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – 141,9M² – MT 15M – ĐƯỜNG 19M - CHỈ TỪ 68 TRIỆU/M²
9.59 tỷ 141 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
LÔ GÓC LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE - LÔ GÓC 125M² - MT 6M - ĐƯỜNG 19M - ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN CÂY XANH
8.50 tỷ 125 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
Bán đất khu Đình Trám, Sen Hồ, Bắc Giang.
0 triệu 72 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN HƠN 7M NẰM TRÊN TỈNH LỘ 298, BÍCH ĐỘNG, TX.VIỆT YÊN. BG
4.5 tỷ 102 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
SIÊU PHẨM cặp góc 240m2 ngay ngã 4 Nông Lâm- TT. Bích Động
11.2 tỷ 240 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
Đấu giá Dương Quốc Cơ, Bắc Giang.
0 triệu 100 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
Bán đất dự án Đình Trám Sen Hồ
0 triệu 75 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
Vị trí vàng THỊ XÃ VIỆT YÊN, TỈNH BẮC GIANG
1.65 tỷ 85 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
Cực Nóng Bán Tòa Nhà Dịch Vụ - Trái Tim phường Bích Động, thị xã Việt Yên, Bắc Giang
0 triệu 216 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
ĐẤT NỀN TRUNG TÂM ĐÔNG BẤC BÍCH ĐỘNG - VIỆT YÊN - BẮC GIANG
2 tỷ 90 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
Bán Đất Đẹp - Vị Trí Đắc Địa Tại Dự án Đông Bắc, Thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang
2.537 tỷ 90 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang