Cho thuê nhà đất tại Bình Dương

Danh sách tin đăng
988 bất động sản
Bán Đất Chính Chủ 500m2Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương Diện tích 15.4X28m Thổ cư 100m2 Đất bằng phẳn , có trồng một ít cây ăn trái ,
4.6 tỷ 500 m²
Huyện Thuận An - Bình Dương
Mặt tiền An Sơn 32, 686m² thổ cư 200m². Đường xe tải ra vào, vị trí đông dân cư,
6.3 tỷ 686 m²
Huyện Thuận An - Bình Dương
Bán Đất An Sơn32 Xã AN Sơn, Thuận An Bình Đường 500m2 Thổ Cư 100m2 Mặt Tiềng Đương 3.5 mét Sổ Hồng Riêng
9 triệu 500 m²
Huyện Thuận An - Bình Dương
Bán Đất 90m2 Thổ Cư 100% Gần Vsip2 Mỹ Phước . P Hòa Lợi Tp Bến Cát Bình Dương Giá Rẻ Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng Lãi Suất thấp
1.8 tỷ 90 m²
Huyện Bến Cát - Bình Dương
Nhà Phố Thương Mại Bán , P Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương. 80m2 Mặt Dường 12m
670 triệu 80 m²
Huyện Bến Cát - Bình Dương
  • 3
  • 3
Bán Đất Đường Hòa Lợi 1-46 Hòa Lợi Bến Cát Bình Dương diện tích 90m2 Có Thổ Cư giá thấp
1.85 tỷ 90 m²
Huyện Bến Cát - Bình Dương
Bán Đất Đường Hòa Lợi 1-46 Hòa Lợi Bến Cát tỉnh bình dương Diện Tích 90m2 Có Thổ Cư Giá Rẻ
1.85 tỷ 90 m²
Huyện Bến Cát - Bình Dương
Mặt tiền An Sơn 32, Thuận An, Bình Dương Diện Tích 500m² thổ cư 100m². Đường xe tải ra vào, vị trí đông dân cư, Giá Rẻ
4.6 tỷ 500 m²
Huyện Thuận An - Bình Dương
Bán Đất Hòa Lợi 14-6 Bến Đồn Hòa Lợi Bến Cát Bình Dương Diện tích : 5x18 = 90 m2 Thổ cư 100% Gần khu công nghiệp Vsip2 , Vsip2 mở rrộn, Đồng An
1.85 tỷ 90 m²
Huyện Bến Cát - Bình Dương
Chính Chủ Bán Lô 500m2 có thổ Cư 100m2 An sơn Thuận An, Bình Dương
4.6 tỷ 500 m²
Huyện Thuận An - Bình Dương
Chính Chủ Bán Lô 500m2 có thổ Cư 100m2 An sơn Thuận An, Bình Dương, mặt tiềng dường 3.5 mét xe 7 chổ vào được
4.6 tỷ 500 m²
Huyện Thuận An - Bình Dương
Cho Thuê 3PN Full Nội Thất Đẹp Xịn Xò tại HT Pearl
12 triệu/tháng 89 m²
Thị xã Dĩ An - Bình Dương
  • 3
  • 2
Xách Vali vào Đón Tết tại căn hộ HT Pearl Dĩ An
7 triệu/tháng 72 m²
Thị xã Dĩ An - Bình Dương
  • 2
  • 2
Mặt tiền đường Cách Mạng Tháng Tám Siêu khủng 12m(nở hậu 13) dài 26m
10 tỷ
Huyện Thuận An - Bình Dương
  • 2
  • 2
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 2PN 85m2- NGÃ BA TÂN VẠN QL1A
5.50 triệu/tháng 85 m²
Thị xã Dĩ An - Bình Dương
Bán Nhà Đường Tân Phước Khánh 52 Tân Uyên - Vị Trí Đắc Địa Gần Chợ
820 triệu 52 m²
Huyện Tân Uyên - Bình Dương
  • 3
  • 2
Đất Thổ Cư Trung Tâm Thị Xã, MặtTiền QL13 vào, Dân Đông, cổng Xưởng giày da 195tr
195 triệu 250 m²
Huyện Bến Cát - Bình Dương
Bán Nhanh Lô Đất Đắc Địa Ngay Cổng Trường Học Phú Chánh, TP. Tân Uyên
1.95 tỷ 117 m²
Huyện Tân Uyên - Bình Dương
Đất cổng trường học cấp 1 2 Phú Chánh,TP Tân Uyên (15m)
1.67 tỷ 90 m²
Huyện Tân Uyên - Bình Dương
Bán đất mặt tiền đường nhựa Lai Hưng - Bàu Bàng: Vị trí đẹp, giá đầu tư tốt
5.5 tỷ 2311 m²
- Bình Dương
Cần bán gấp đất 20x55m tại Lai Uyên - TTHC Bàu Bàng
3.6 tỷ 1031 m²
- Bình Dương
BÁN ĐẤT HẺM PHÚ LỢI, SAU CHỢ ĐÌNH, ĐH THỦ DẦU MỘT, KDC SẦM UẤT, SỔ RIÊNG, CHÍNH CHỦ
478 m²
Thị Xã Thủ Dầu Một - Bình Dương
Cần bán gấp đất 1031m2 tại KCN Lai Uyên Bàu Bàng
3.6 tỷ 1031 m²
- Bình Dương
HOT Chính thức mở bán shop house gia khải luxury thanh toán từ 700 triệu
Thỏa thuận 100 m²
Huyện Bến Cát - Bình Dương
HOT mở bán shop house gia khải luxury Mặt tiền Đại Lộ Hùng Vương chỉ từ 2,8 tỷ
Thỏa thuận 100 m²
Huyện Bến Cát - Bình Dương
HOT... Chính thức mở bán shop house gia khải luxury mặt tiền đại lộ hùng vương
Thỏa thuận 100 m²
Huyện Bến Cát - Bình Dương
Mở bán shop house gia khải luxury mặt tiền đại lộ hùng vương
Thỏa thuận 100 m²
Huyện Bến Cát - Bình Dương
HOT chỉ từ 700 triệu sở hữu ngay shop house gia khải luxury
Thỏa thuận 100 m²
Huyện Bến Cát - Bình Dương
HOT mở bán shop house gia khải luxury chỉ từ 2,8 tỷ
Thỏa thuận 100 m²
Huyện Bến Cát - Bình Dương
HOT Chính thức mở bán shop house gia khải luxury mặt tiền đại lộ hùng vương
Thỏa thuận 100 m²
Huyện Bến Cát - Bình Dương