Bán nhà đất toàn quốc

Danh sách tin đăng
61953 bất động sản
Mở bán tháp V8, V9 sunshine sky city giá từ 98 triệu/m2, đang nhận giữ chỗ sớm chiết khấu 1%
7 tỷ 69 m²
Quận 7 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
Q12- NHÀ MỚI 100%- 5 TẦNG ĐÚC CÓ THANG MÁY- 80M2- 4PN 5WC -- NHỈNH 9 TỶ
9.1 tỷ 80 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
  • 4
  • 5
NHÀ HẺM OTÔ NGAY CHỢ GẤU TRỊNH THỊ ĐỐI VỚI LÊ VĂN KHƯƠNG - NGANG KHỦNG 5.7M X17M - DTCN94M2- GIÁ 5 TỶ NHĨNH
5.5 tỷ 93 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP HẺM XE HƠI PHƯỜNG TAM PHÚ, TP THỦ ĐỨC CŨ- 51M2- 2 TẦNG BTCT - SỔ VUÔNG A4 - HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ - XÁCH VALY Ở NGAY
6.1 tỷ 51 m²
Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
NHÀ CẤP 4 – ĐƯỜNG SỐ 59, P14 GÒ VẤP – DIỆN TÍCH KHỦNG – GIÁ CỰC TỐT
5.5 tỷ 81 m²
Quận Gò Vấp - Hồ Chí Minh
  • 1
  • 1
Capital Square-Sở hữu lâu dài - 48m2 - chỉ 5 tỷ- khai thác cho thuê 30tr/1 tháng
5 tỷ 48 m²
Quận Sơn Trà - Đà Nẵng
  • 1
  • 1
P22 VIP BT - VÕ DUY NINH - 65M 3 TẦNG 4PN 5 WC - FULL NỘI THẤT - GÓC NÀO CŨNG XINH - 7.x TỶ
7.9 tỷ 65 m²
Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
  • 3
  • 3
BĐS NGHỈ DƯỠNG GIÁ TỐT NHẤT VÂN ĐỒN HIỆN TẠI
1.50 tỷ 40 m²
Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh
  • 2
  • 1
CĂN HỘ STUDIO SUN URBAN HÀ NAM – GIÁ MỀM DỄ ĐẦU TƯ – CHỈ TỪ ~1.2X TỶ
1 tỷ 30 m²
Thành Phố Phủ Lý - Hà Nam
  • 1
  • 1
HIẾM KIM NGƯU, DÂN XÂY, Ô TÔ ĐỖ GẦN, DIỆN TÍCH RỘNG 56M 3T NHỈNH 11 TỶ 0903262939
11.2 tỷ 56 m²
Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
  • 3
  • 3
BÁN NHÀ HẺM THÔNG 5M ĐẶNG CHẤT GIÁP QUẬN 1, 5, 4PN - 3 TẦNG SỔ RIÊNG GIÁ 7.99 TỶ
7.999 tỷ 48 m²
Quận 8 - Hồ Chí Minh
  • 4
  • 3
Sát Thuỵ Khuê Tây Hồ - Nhà Đẹp 6 Tầng - Full Nội Thất - Ô Tô Vào Nhà - Sổ Vuông Đẹp - Khu Cán Bộ
18.9 tỷ 50 m²
Quận Tây Hồ - Hà Nội
  • 5
  • 5
Trung Tâm Lạc Long Quân - Nhà Đẹp 6 Tầng - Chủ Xây Tâm Huyết Tặng Nội Thất - Ô Tô Tránh - Sổ Hoa Hậu - Ở Sướng
18.9 tỷ 50 m²
Quận Tây Hồ - Hà Nội
  • 5
  • 5
Bán căn 2PN giá tốt, view trực diện hồ bơi tại Essensia Sky với giá chỉ 5,6 tỷ
5.6 tỷ 72 m²
Huyện Nhà Bè - Hồ Chí Minh