Bán nhà đất toàn quốc

Danh sách tin đăng
61950 bất động sản
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN PHỐ CẦU DIỄN 78m2 X 5 T 23 TỶ Ô TÔ KD + SIÊU PHẨM LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN - VỈA HÈ 6M BAO QUANH - Ô TÔ TẢI TRÁNH - Ở SƯỚNG - KD ĐỈNH.
23 tỷ 78 m²
Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội
  • 9
  • 9
GẤP GẤP GẤP CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ PHỐ MỄ TRÌ HẠ QUẬN NAM TỪ LIÊM 85 m2 x 2 T NHỈNH 17 TỶ Ô TÔ KD
17 tỷ 85 m²
Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội
CỰC HIẾM HÓT CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ PHỐ ĐÌNH QUÁN QUẬN BẮC TỪ LIÊM 37 m2 x4 T NHỈNH 4 TỶ Ô TÔ KD
0 triệu 37 m²
Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội
  • 5
  • 4
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN TÒA NHÀ 60 m2 x 5 T PHỐ MỄ TRÌ HẠ VỈA HÈ RỘNG Ô TÔ 2 LÀN NHỈNH 25 TỶ Ô TÔ KD
25 tỷ 60 m²
Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội
  • 6
  • 7
Bán căn hộ đẹp tòa CT1B Tp Giao Lưu 2N1VS 54m2 giá 4,86 tỷ
4.86 tỷ 54 m²
Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội
Bán căn hộ đẹp tòa S6 Sunshine City Ciputra 2N2VS 86m2- giá 10,9 tỷ
10.9 tỷ 86 m²
Quận Tây Hồ - Hà Nội
Bán Nhà Đẹp 5 Tầng, Hẻm 8m Khu Kiều Đàm, 120m2, Chỉ 22 Tỷ 5, Tân Hưng, Quận 7
22.50 tỷ 120 m²
Quận 7 - Hồ Chí Minh
  • 6
  • 5
NHÀ MỚI – KHÔNG CẦN SẮM SỬA GÌ THÊM! “xách vali về ở”
7.6 tỷ 21 m²
Quận Tây Hồ - Hà Nội
  • 2
  • 4
NHÀ MỚI – KHÔNG CẦN SẮM SỬA GÌ THÊM!
7.6 tỷ 21 m²
Quận Tây Hồ - Hà Nội
  • 2
  • 4
Bán nhà ngõ Đông Thiên, Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, HN - 33m2, SĐ, nhỉnh 7 tỷ - 0911666522
7.4 tỷ 33 m²
Quận Hoàng Mai - Hà Nội
Cần tiền bán gấp đất An Phú
3.10 tỷ 142 m²
Huyện Thuận An - Bình Dương
SIÊU PHẨM TÂY TRÀ - LÔ GÓC - Ô TÔ ĐỖ CỬA - DÒNG TIỀN 25TR/THÁNG
0 triệu 41 m²
Quận Hoàng Mai - Hà Nội
  • 6
NHÀ HIẾM ĐẸP - 5 TẦNG FULL CÔNG NĂNG - CHỦ TẶNG ĐỦ NỘI THẤT 8888
7.6 tỷ 21 m²
Quận Tây Hồ - Hà Nội
  • 2
  • 4
NHÀ PHỐ HIẾM ĐẸP Ở NGAY - 5 TẦNG FULL CÔNG NĂNG - CHỦ TẶNG ĐỦ NỘI THẤT
7.6 tỷ 21 m²
Quận Tây Hồ - Hà Nội
  • 2
  • 4
Bán đất phân lô Đền Lừ - View vườn hoa - Đón đầu quy hoạch đường 2.5 và Tam Trinh
18.6 tỷ 40 m²
Quận Hoàng Mai - Hà Nội
SỞ HỮU NGAY ĐẤT VÀNG MẶT TIỀN VÀNH ĐAI 36M - TÂM ĐIỂM KẾT NỐI SIÊU THỊ GO!
Thành Phố Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk
  • 2
  • 1
CỰC HIẾM PHỐ QUAN NHÂN THANH XUÂN 56m 6 TẦNG Ô TÔ TRÁNH KINH DOANH SẦM UẤT GIÁ 20 TỶ
56 m²
Quận Thanh Xuân - Hà Nội
  • 6
Bán nhà đất mặt tiền Chu Văn An, TT DƯƠNG ĐÔNG, PHÚ QUỐC
12 tỷ 110 m²
Huyện Phú Quốc - Kiên Giang
LÔ GÓC LIỀN KỀ VIEW CÔNG VIÊN BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 144M² | MT 6M | TRỤC 22M | GIÁ 70 TRIỆU/M²
10.08 tỷ 144 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
LIỀN KỀ LÔ GÓC VỊ TRÍ LÕI BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 144M² | MT 6M | TRỤC 22M | GIÁ 70 TRIỆU/M²
10.08 tỷ 144 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
LÔ GÓC LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 111M² | MT 6M | TRỤC 22M | GIÁ 70 TRIỆU/M²
7.77 tỷ 111 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
LIỀN KỀ TRỤC CỔNG CHÀO TRỤC CHÍNH BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 114M² | MT 6M | GIÁ 65 TRIỆU/M²
7.41 tỷ 114 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÁN LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 102M² | MT 6M | TRỤC ĐƯỜNG 22M | GIÁ 65 TRIỆU/M²
6.63 tỷ 102 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ GÓC 82M² – GIÁ 5,5–5,74 TỶ
5.50 tỷ 82 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ CĂN GÓC 82M² – GIÁ 67 TRIỆU/M²
5.49 tỷ 82 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ 90M² – GIÁ CHỈ 63 TRIỆU/M²
5.67 tỷ 90 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ 90M² – MẶT ĐƯỜNG 19M – 65 TRIỆU/M²
5.85 tỷ 90 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
ĐẦU TƯ SINH LỜI NGAY – LÔ ĐẤT 3 MẶT THOÁNG HIẾM CÓ TẠI TMS PHÚC YÊN
Thỏa thuận 117 m²
Thị Xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc
Shophouse 5 tầng Nam Phúc Yên đón sóng khởi công nút giao IC2 & KCN sạch Sóc Sơn 300ha
Thỏa thuận 111 m²
Thị Xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc
Cơ hội cuối cùng để sở hữu bất động sản giá rẻ tại trung tâm Xuân Hòa Phúc Yên
2.75 tỷ 100 m²
Thị Xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc