Bán nhà đất tại Thành Phố Tuy Hòa, Phú Yên

Danh sách tin đăng
119 bất động sản
NGỠ NGÀNG TRƯỚC HÌNH ẢNH THỰC TẾ CỦA BIỆT THỰ L'AURORA PHU YEN
14.30 tỷ 108 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
***NHÀ PHỐ NỘI BỘ L''AURORA PHÚ YÊN-GIÁ 2,6 TỶ/CĂN-NHHT70%-CÓ SỔ-LH0898119743.
2.60 tỷ 108 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
  • 5
  • 5
NHÀ PHỐ PHÚ YÊN -CÓ SỔ-DT108-NHHT 70%-LH0898119743
2.60 tỷ 108 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
  • 5
L''AURORA PHÚ YÊN! SHOPHOUSE BIỂN NGAY TRUNG TÂM BIỂN TUY HÒA PHÚ YÊN~3 tỷ/HỖ TRỢ NGÂN HÀNG 70%
2.60 tỷ 108 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
~3tỷ NHẬN NGAY NHÀ PHỐ-DT108-CÓ SỔ-LH0898119743
2.60 tỷ 108 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
THỊ TRƯỜNG BẤT ĐỘNG SẢN PHÚ YÊN ĐANG ĐƯỢC CÁC NHÀ ĐẦU TƯ SĂN ĐÓN
8.82 tỷ 108 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
*SỞ HỮU SHOPHOUSE VEN BIỂN-ĐA DẠNG MĐSD-CÓ SỔ DT108
2.60 tỷ 108 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
  • 5
PHÚ YÊN SẼ CÓ DIỆN MẠO TƯƠI SÁNG VỚI QUY HOẠCH ĐÔ THỊ MỚI
10.98 tỷ 144 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
Bán Gấp Lô Đôi Nội Bộ Trần Nhân Tông Chiết Khấu 9.5%
8.05 tỷ 216 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
BÁN GẤP THỬA ĐẤT THỔ CƯ ĐƯỜNG Ô TÔ THÔNG BIỂN TP TUY HÒA.
0 triệu 217 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
Cần Bán Lô Đơn ,Lô Đôi 6x18 Hoặc 12x18 MT Trần Nhân Tông Giá Đầu Tư
13.34 tỷ 108 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
Siêu phẩm Shophouse mặt biển duy nhất trên con đường Độc Lập đắt giá nhất TP Tuy Hòa sở hữu chỉ từ 6,8 tỷ/căn
20.38 tỷ 168 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
Bán Căn Nhà 4 Tầng Để Làm Khách Sạn -Homestay Ngay Bãi Biển Độc Lập
6.89 tỷ 168 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
Dự án Phố Đi Bộ - Nhà phố sát biển tại Phú Yên
20.38 tỷ 168 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
12 Tỉ Có Ngay Mặt Tiền Kinh Doanh Cực Đẹp Tại Shophouse L'Aurora Phú Yên
12 tỷ 108 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
Mua Nhà Tại Dự Án L'Aurora Phú Yên Chủ Đầu Tư Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng 70%
3.80 tỷ 108 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
Shophouse Biển Xu Hướng Phát Triển Tương Lai
3.17 tỷ 152 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
Bán Đất Tặng Nhà 4 Tầng MT Biển Độc Lập 32m
7.10 tỷ 168 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
“LỘ THÔNG TÀI THÔNG”: PHÚ YÊN ĐẦU TƯ LÀM CON ĐƯỜNG VEN BIỂN
12.40 tỷ 108 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
L’Aurora Phú Yên Duy Nhất Vị Trí Độc Tôn
8.07 tỷ 108 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
MỘT NGÀY NGHỈ DƯỠNG LÝ TƯỞNG TẠI L'AURORA PHÚ YÊN - NHANH TAY SỞ HỮU NÀO
8.17 tỷ 168 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
L'Aurora Phu Yen là tổ hợp nghỉ dưỡng & giải trí ven biển tiêu chuẩn 5 sao đầu tiên sở hữu phố đi bộ 24/07
12.40 tỷ 108 m²
Thành Phố Tuy Hòa - Phú Yên
ĐẦU TƯ TẠI PHÚ YÊN - KHÔNG BÂY GIỜ THÌ BAO GIỜ?