Bán nhà đất toàn quốc

Danh sách tin đăng
61989 bất động sản
LÔ GÓC LIỀN KỀ VIEW CÔNG VIÊN BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 144M² | MT 6M | TRỤC 22M | GIÁ 70 TRIỆU/M²
10.08 tỷ 144 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
LIỀN KỀ LÔ GÓC VỊ TRÍ LÕI BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 144M² | MT 6M | TRỤC 22M | GIÁ 70 TRIỆU/M²
10.08 tỷ 144 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
LÔ GÓC LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 111M² | MT 6M | TRỤC 22M | GIÁ 70 TRIỆU/M²
7.77 tỷ 111 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
LIỀN KỀ TRỤC CỔNG CHÀO TRỤC CHÍNH BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 114M² | MT 6M | GIÁ 65 TRIỆU/M²
7.41 tỷ 114 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÁN LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE | 102M² | MT 6M | TRỤC ĐƯỜNG 22M | GIÁ 65 TRIỆU/M²
6.63 tỷ 102 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ GÓC 82M² – GIÁ 5,5–5,74 TỶ
5.50 tỷ 82 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ CĂN GÓC 82M² – GIÁ 67 TRIỆU/M²
5.49 tỷ 82 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ 90M² – GIÁ CHỈ 63 TRIỆU/M²
5.67 tỷ 90 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ 90M² – MẶT ĐƯỜNG 19M – 65 TRIỆU/M²
5.85 tỷ 90 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
ĐẦU TƯ SINH LỜI NGAY – LÔ ĐẤT 3 MẶT THOÁNG HIẾM CÓ TẠI TMS PHÚC YÊN
Thỏa thuận 117 m²
Thị Xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc
Shophouse 5 tầng Nam Phúc Yên đón sóng khởi công nút giao IC2 & KCN sạch Sóc Sơn 300ha
Thỏa thuận 111 m²
Thị Xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc
Cơ hội cuối cùng để sở hữu bất động sản giá rẻ tại trung tâm Xuân Hòa Phúc Yên
2.75 tỷ 100 m²
Thị Xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc
Cần bán gấp shophouse KĐT mới Xuân Hòa, gần KCN Phúc Yên, giá đầu tư
Thỏa thuận 120 m²
Thị Xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc
BÁN GẤP! Đất dịch vụ Xuân Mai giáp NOXH Kim Hoa - Hơn 100m2 - Mặt tiền 7m - Giá chỉ hơn 30tr/m2
Thỏa thuận 114 m²
Thị Xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc
BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – LIỀN KỀ 90M² – GIÁ TỪ 61 TRIỆU/M²
5.49 tỷ 90 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
CẦN BÁN KHÁCH SẠN 1 SAO, PHỐ TÂY NHA TRANG, GẦN BIỂN, DƯỚI 30 TỶ
27 tỷ 93 m²
Thành Phố Nha Trang - Khánh Hòa
  • 17
  • 18
BÁN NHÀ PHỐ QUAN NHÂN THANH XUÂN 54m MẶT TIỀN 4m NGÕ RỘNG THÔNG THOÁNG SỔ ĐẸP GIÁ 14.5 TỶ
14.50 tỷ 54 m²
Quận Thanh Xuân - Hà Nội
  • 3
BÁN NHÀ QUAN NHÂN THANH XUÂN 62m 5 TẦNG MẶT TIỀN 3,6m NHÀ MỚI XÂY GIÁ CHỈ 14.9 TỶ
62 m²
Quận Thanh Xuân - Hà Nội
  • 4
TOÀ CCMN QUAN NHÂN THANH XUÂN XÂY MỚI NGÕ NÔNG 123M x 6TẦNG 24 PHÒNG DOANH THU 155TR/THÁNG
33.10 tỷ 123 m²
Quận Thanh Xuân - Hà Nội
  • 24
BÁN NHÀ QUẬN 9– GIÁ RẺ
17 tỷ 224.4 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
BÁN LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – 114M² – MT 6M – ĐƯỜNG 19M – KHU TIỆN ÍCH LÕI
7.18 tỷ 114 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
Hiếm! Căn đẹp nhất The Meridian trung tâm Downtown Đà Nẵng, view sông Hàn và view pháo hoa
Thỏa thuận 76 m²
Quận Hải Châu - Đà Nẵng
  • 2
  • 2
BÁN LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – 114M² – MT 6M – ĐƯỜNG 19M – GẦN CÔNG VIÊN - CHỈ TỪ 61 TRIỆU/M²
6.95 tỷ 114 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
BÁN LÔ GÓC DIỆN TÍCH LỚN LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – 164,9M² – ĐƯỜNG 19M - GẦN BÃI ĐỖ XE - CHỈ TỪ 68 TRIỆU/M²
164 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
LÔ GÓC LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE – 141,9M² – MT 15M – ĐƯỜNG 19M - CHỈ TỪ 68 TRIỆU/M²
9.59 tỷ 141 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
LÔ GÓC LIỀN KỀ BÍCH ĐỘNG LAKESIDE - LÔ GÓC 125M² - MT 6M - ĐƯỜNG 19M - ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN CÂY XANH
8.50 tỷ 125 m²
Huyện Việt Yên - Bắc Giang
CĂN NHÀ PHỐ HIẾM ĐẸP Ở NGAY - 5 TẦNG FULL CÔNG NĂNG - CHỦ TẶNG ĐỦ NỘI THẤT
7.6 tỷ 21 m²
Quận Tây Hồ - Hà Nội
  • 2
  • 4
Xu hướng bán bất động sản đang dịch chuyển mạnh sang đa kênh kết hợp online và offline
3.9 tỷ 34 m²
Quận Hoàng Mai - Hà Nội
  • 3
  • 2
Bình Thạnh ngay hang xanh 3 tầng giá rẻ
8 tỷ
Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
Bán nhà ngơp 2 tầng 2pn bình thạnh
5 tỷ
Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh