Bán nhà đất tại Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

Danh sách tin đăng
68 bất động sản
De Capella hiện đã có sổ hồng riêng từng căn, giao dịch sang tên nhanh chóng
8 tỷ 86 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
Căn hộ 2Pn diện tích 76m2 giá chỉ 7.6 tỷ tại De Capella Quận 2, nhà HTCB SHR
7.60 tỷ 76 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
De Capella Quận 2 - Căn hộ 3Pn diện tích 95m2 nhà có nội thất giá chỉ 9.3 tỷ sổ hồng sẵn
9.30 tỷ 95 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 3
  • 2
De Capella, Căn hộ trung tâm Quận 2, sổ hồng rồi, giá đang hấp dẫn
8 tỷ 86 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
De Capella CH 2Pn diện tích 86m2 nhà Full nội thất có thể dọn vào ở ngay
7.99 tỷ 86 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
Bán căn hộ 1Pn diện tích 56m2 nhà HTCB tại De Capella Quận 2, giá chỉ 5.9 tỷ tầng cao view đẹp
5.90 tỷ 56 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 1
  • 1
Giỏ hàng căn hộ giá tốt nhất thị trường Quận 2, dự án De Capella
8 tỷ 86 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
Bán căn hộ 3PN De Capella – 96m², căn góc 2 view cực thoáng.
9.30 tỷ 95 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 3
  • 2
Bán căn hộ 2PN De Capella – 87m², view nội khu thoáng mát.
7.98 tỷ 87 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
Cần bán Căn hộ chung cư dự án De Capella, Diện tích 56m , Giá 5.9 Tỷ
5.90 tỷ 56 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 1
  • 1
Bán căn hộ De Capella 2Pn diện tích 76m2 giá chỉ 7.6 tỷ, nhà hoàn thiện đã có sổ
7.60 tỷ 76 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
Cần bán Căn hộ chung cư dự án De Capella Quận 2 , Diện tích 95m², Giá chỉ 9.5 Tỷ nhà HTCB
9.50 tỷ 95 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 3
  • 2
De Capella Quận 2 Đã ra sổ hồng, giá chỉ từ 110 triệu/m2, nhà HTCB sang tên nhanh chóng
10.50 tỷ 95 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 3
  • 2
Bán căn hộ De Capella Quận 2 - Nhà mới, pháp lý rõ ràng
6.20 tỷ 56 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 1
  • 1
De Capella Quận 2 - Căn hộ giá tốt sổ hồng sẵn, giá chỉ từ 110 triệu/m2
8.50 tỷ 76 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
Cần bán Căn hộ chung cư dự án De Capella, Diện tích 82m , Giá 9.1 Tỷ
9.10 tỷ 82 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
Sắp mở bán căn hộ De Capella giỏ hàng căn hộ nhà mới chưa qua sử dụng, có sổ hồng.
8.64 tỷ 76 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
De Capella, Căn hộ đã ra sổ giá chỉ từ 110 triệu/m2, nhà hoàn thiện cơ bản có thể vào ở ngay
8.46 tỷ 76 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
De Capella - Rỗ hàng giá cực tốt, sổ hồng sẳn, sang tên nhanh chóng giá siêu hời chỉ từ 100tr/m2
8 tỷ 80 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
De Capella Quận 2 - Thời điểm cực tốt khi sở hữu căn hộ đã có sổ hồng
9.50 tỷ 95 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 3
  • 2
DE CAPELLA QUẬN 2 – CHÍNH THỨC THÔNG BÁO NHẬN SỔ, CƠ HỘI CUỐI CHO KHÁCH MUA GIÁ TỐT
7.60 tỷ 76 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
De Capella, chuyển nhượng căn hộ giá chỉ từ 100tr/m2 nhà HTCB, SHR
7.60 tỷ 76 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
De Capella - Căn hộ hoàn thiện giữa trung tâm quận 2 sổ hồng sẵn bàn giao nhà ngay
8 tỷ 80 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
Chuyển Nhượng Căn hộ tại De Capella Quận 2, Vị trí vàng ngay trung tâm sổ hồng sẵn
9.50 tỷ 95 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 3
  • 2
DE CAPELLA – CĂN HỘ TRUNG TÂM QUẬN 2, NHÀ MỚI, GIÁ ĐANG RẤT TỐT
8.20 tỷ 82 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
BÁN CĂN HỘ DE CAPELLA – TRUNG TÂM QUẬN 2, GIÁ TỐT, PHÁP LÝ RÕ RÀNG
7.60 tỷ 76 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
Bán căn hộ trung tâm Quận 2 – Dự án De Capella, pháp lý chuẩn bị bàn giao sổ hồng cho cư dân.
7.60 tỷ 76 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2
Căn góc 3PN De Capella Quận 2 – lựa chọn giữ tài sản an toàn tại lõi trung tâm.
9.89 tỷ 95 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 3
  • 2
Căn góc 3PN 95m² De Capella Quận 2 – view thoáng hiếm có
9.50 tỷ 95 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 3
  • 2
Bán căn hộ De Capella Quận 2 – nhà mới, vị trí trung tâm, giá đang rất tốt.
9 tỷ 82 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
  • 2
  • 2